มีเบาะแต่งรุ่นไหนที่มีพนักพิงหัวรองหนุนคอพอดีไหมครับ เมื่อวานประสบปัญหารถชนท้าย...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย นนทวัฒน์ มาสวิน, 27 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มีเบาะแต่งรุ่นไหนที่มีพนักพิงหัวรองหนุนคอพอดีไหมครับ เมื่อวานประสบปัญหารถชนท้าย หัวหงายเงิบเล่นเอาซะคอเคล็ดเลยนะครับ

1. คนหายไวๆนะครับ. รถเป็นไรป่าว

2. จริงๆเบาะเดิม ตั้งหมอนรองให้ถูกตำแหน่ง ช่วยได้เยอะครับ

3. คนชนเมา หรือฝนตกเบรคไม่อยู่

4. ขนาดในซอยผมขับช้าๆนะคับ สภาพชนกันยังกะถนนใหญ่เลย

5. คนไม่เป็นอะไรดีที่สุดแล้วครับ รถเด่วก็กลับมาหล่อได้เหมือนเดิม^^

6. สู้ๆครับ เบาะMOMO FIA

7. 2 เบาะนี่กระชับพอดีตัวเลยใช่ไหมครับ

8. Kochakorn Tocheep เบาะสวยนะครับ ^^

9. หรือจะ H.DRIVE ถูกมาหน่อย 13500บาท

10. h drive ก็เหลือๆ สวยมาก อยากได้ๆๆ

11. H.DRIVE_ราคา14500 บาท ไว้เป็นทางเลือกครับ

12. สวยๆเลยครับ

13. ขอเป็นกำลังใจให้ครับ อุบัติเหตุเกิดได้ ขอให้กลับมาเหมือนเดิมโดยเร็วทั้งรถและคนนะครับ

14. ขอบคุณครับพี่

15. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนเบาะได้หรอ...เดี๋ยวตำแหน่งขับเปลี่ยนนะ อิอิ Kochakorn Tocheep

16. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ส่วนตัวที่ชอบที่สุด แล้วใช้งานทุกวันไม่ลำบาก ผมชอบ R32 กระชับดี

17. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    Bucket seat แบบที่พี่โก้แนะนำ ก็ดีครับ แต่ควรจะใช้ร่วมกับหมวกกันน๊อคและเข็มขัดแบบ4จุดขึ้นไป เพราะส่วนของ พนักพิงศีรษะ จะเว้าลงไปสำหรับใส่หมวกกันน๊อคครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้