ขออนุญาติแอตมินมา ณ. ที่นี้ด้วยคับ. หากโพสนี้รบกวนลบได้เลยคับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย จำรัส แจ่มแจ้ง ต้นเรวดี, 10 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติแอตมินมา ณ. ที่นี้ด้วยคับ. หากโพสนี้รบกวนลบได้เลยคับ ต้อนรับสำหรับชาวซิ่งทุกท่าน โอกาศมาถึงแล้วสำหรับท่านใดอยากได้ลองลงสนามจิง อ่านลายละเอียดก่อนนะคับ. รับสมัครนักแข่งทั้งใหม่และเก่า ในงานแข่งรถทางเลียบเซอร์กิจ ในรายการ ONLEY ONE CLUB RACE สนามแก่งกระจาน ในรุ่น ต้นเรวดี วันอาทิตย์ที่ 29 มีนาคม 2558 ท่านใดสนใจ สมัครได้เลยนะคับตั้งแต่ตอนนี้จนครบจำนวน เหลือเพียง 1 เดือน เท่านั้นนะคับ มี 2 เรสคือ รอบเช้ากับรอบบ่าย วิ่ง5รอบสนาม เพียงเท่านั้นเองคับ ข้อมูลการสมัคร มีทั้งหมด 5 สนามดังนี้ สนามที่1 29 มีนา แก่งกระจาน สนามที่2. 10 พค. พีระ สนามที่3. 14 มิย. พีระ สนามที่4. 25 ตค. พีระ สนามที่5. 20 ธค. โบนันซ่า ลงได้ทุกรุ่นทุกยี้ห้อที่เป็นรถเก๋ง รถบ้านเดิมๆหรือ รถซิ่ง รถ1200cc AT MT / 1500cc AT MT / 2000cc AT MT และ รุ่นพิเศษ เลดี้ แข่งหญิงล้วนๆ 1 สนาม เกรีย AT หรือ MT รถบ้าน รถเดิมๆ ลงได้หมดคับ ไม่จำกัด. เพราะผมจะแยกถ้วยรางวัล และของรางวัล จากผู้สนับสนุนของ ตามรุ่นคับ วัตถุประสงค์ของการจัดเรสนี้!!! เพื่อเปิดประสบการณ์ เปิดโอกาศให้กับผู้ที่อยากลองลงสนามแข่งจริงได้มาร่วมสนุกกัน พบปะเพื่อนๆพี่ๆน้องๆหน้าใหม่ๆและเก่า มาเรียนรู้การใช้รถ เทคนิคต่างๆ ทางเราไม่ได้แข่งกันเอาเป็นเอาตาย. แต่เรามาร่วมกิจกรรมดีๆสนุกๆด้วยกัน. รางวัลที่ได้จากผู้สนับสนุน ผมไม่ได้แจกให้กับผู้ที่1-2หรือ3 เพียงอย่างเดียวนะคับ นอกจากจะมีถ้วยรางวัล ผมยังมีของรางวัลเล็กๆน้อยๆมาให้ลองมาดูคับมาร่วมสนุกๆกันเยอะๆ ลองมาหาประสบการณ์ดูว่า ในสนามแข่งจริงนั้นเค้าใช้ไหวพริบการขับขี่กันอย่างไรมันสามารถเอามาใช้ชีวิตประจำวันได้เช่นกัน ลงได้ทั้งหญิงชายไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์คับ. งานนี้รับรองเลยว่าทุกๆท่านต้องสนุกอย่างแน่นอน เพราะนอกจากจะแข่งรถมันๆกันแล้วทางเรายังมีของรางวัล ถ้วยรางวัลอีกมากมายให้กลับบ้าน และยังได้เที่ยวชมบรรยากาศดีๆที่แก่งกระจานกันอีกด้วย. งานดีๆแบบนี้มิควรพลาดกันนะคร๊าบบบบ ส่ง ชื่อ ชื่อเล่น รุ่นรถ ยี่ห้อรถ และ เบอร์โทร. มากันได้เลยนะคับ รายละเอียดการสมัคร ส่งชื่อพร้อมโอนค่าสมัครนะคร๊าาาบ ท่านใดยังไม่สะดวงลงชื่อจองไว้ได้คับ หมดเขต 20 มีนาคม 2558 ค่าสมัคร2500 คัน/เรส รับ 50 คัน. ธนาคารกรุงเทพ 914-0-16660-5 ออมทรัพย์ ณัฐกานต์ ตุ่มทอง ใครจะลง2เรสเลยก็ได้คับ เรสที่1รับสมัคร25คันรอบเช้า รับ 25 คัน 1200 AT 1500 AT OVER 2000 AT เรสที่2รับสมัคร25คันรอบบ่าย รับ 25 คัน 1200 MT 1500 MT OVER 2000 MT เรสพิเศษ รุ่นเรดี้ 15 คัน แข่งในสนาม ผู้หญิงทั้งหมด มือใหม่ลงได้ไม่จำเป็นต้องมีประสบการ ดูรายละเอียดผลงานสนามที่ผ่านมาได้ที่กลุ่มเฟสบุคชื่อ. อู่ต้นเรวดี ทีมแข่งเซอร์กิจมือใหม่ (สงสัยติดต่อสอบถาม 096-059-6903. หรือ inbokที่ หนูฝ้าย มาแล้วจร้า มาได้เลยคับยินดีให้คำอภิบายคับ )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้