ตัวเซนเซ่อร์พัดลมตรงหม้อน้ำเสีย เราจะดัดแปลงได้ไหม ตอนนี้ต่อตรงคับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Nives On, 3 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    ตัวเซนเซ่อร์พัดลมตรงหม้อน้ำเสีย เราจะดัดแปลงได้ไหม ตอนนี้ต่อตรงคับ

2. ผมก็เสียครับ เอาไปให้ช่างเติ๊ด สนามบินน้ำโมให้ แจ่มเลย

3. Tun Detail

Tun Detail Guest

0
    0
    0
    ของผมตัดทิ้ง ใส่รีเรย์สองตัว จั้มกับแอร์ที่กล่องไฟ

4. Tun Detail

Tun Detail Guest

0
    0
    0
    แต่ต้องเปิดแอร์ตลอดพัดลมถึงทำงาน

5. Nives On

0
    0
    0
    คุณดุ่ย ใช้เซ๊นเซ่อรตัวเก่า หรือเปลี่ยนใหม่คับ

6. ไม่ได้เปลี่ยนอะไรหรอกครับ ที่ช่างเติ๊ดทำให้มาก็เห็นมีรีเลย์ 2-3 ตัว

7. Nives On

0
    0
    0
    ขอบคุณ คุณศราวุธ และคุณดุ่ยคับ

8. Tanasak Sirirat

Tanasak Sirirat Guest

0
    0
    0
    สวัสดีคับขอคุยด้วยคนนะครับตอนนี้รถเปลี่ยนระบบแอร์ไหม่หมดครับใช้แบบตู้แขวน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้