รอบรถพวกคุณเท่าไหร่กัน ขอถามนิดนึงครับ เวลาเปิดแอร์แล้วเข้าเกียร์ เหยีบเบรคไว้...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Piyawech Roumphaothai, 30 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    รอบรถพวกคุณเท่าไหร่กัน ขอถามนิดนึงครับ เวลาเปิดแอร์แล้วเข้าเกียร์ เหยีบเบรคไว้ ของผมอยู่ีที่ 1000 แต่บางครั้งรอบมันตกไปที่ 800 เครื่องผมสะดุดแทบจะทับเลยอ่ะ แล้วปกติ เวลาเกียร์ว่างต้องเท่าไหร่กัน ของผม 1300 ไม่รู้ว่าเร่งไปหรือยังไงช่วยกันตอบทีว่าเท่าไหร่กันมั่งอ่ะ ขอตอบเปงแบบนี้นะ N = ? D= ? เฉพาะตอนเปิดแอร์นะ

1. P'Keng Somdej

P'Keng Somdej Guest

0
    0
    0
  2. ปกติตอน N มันต้องสูงกว่าหรือต่ำำกว่า D อ่ะ ไม่ค่อยรู้ครับแนะนำที

3. Tanasak Sirirat

Tanasak Sirirat Guest

0
    0
    0
    N1000 D900-1000ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้