รบกวนสอบถามน้ำมันเกียร์ธรรมดารถนีออนค่ะ ใช้ยี่ห้อไหนได้มั้ง ค่าความหนืด ที่เท่าไหร่ค่ะ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Oh MyGosh, 5 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Oh MyGosh

Oh MyGosh Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามน้ำมันเกียร์ธรรมดารถนีออนค่ะ ใช้ยี่ห้อไหนได้มั้ง ค่าความหนืด ที่เท่าไหร่ค่ะ ขอบคุณค่ะ

2. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    เด๋วรอคนใช้เกียร์ธรรมาดามาตอบนะครับ ผมใช้ออโต้

3. Nipon Juibang

Nipon Juibang Guest

0
    0
    0
    หาอยู่เหมือนกัน ครับ อยากใด้ MOPAR

4. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ถามที่เบิร์ดดูครับ

5. ทื่ผมใช้อยู่เป็นน้ำมันเกียร์ของโมป้า MOPAR ATF+4นะครับจะใช้อยู่แค่2ลิตรนะครับผมชื้อมา850นะครับ

6. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ATF+4 มันเป็นเกรดของออโต้ไม่ใช่เหรอ.....

7. Oh MyGosh

0
    0
    0
    คุณเบิร์ดซื้อที่ไหนค่่ะ

8. ใช้ความหนืดประมาณ SAE 10w-50 ,15w-50 ,20w-50 หรือ ISO VG 46 -110

9. Oh MyGosh

0
    0
    0
    ตอนนี้ใช้ valvoline 80w - 90 ใช้แทนกันได้ไหมค่ะ

ใส่เข้าไปเถอะครับ ไม่ต้องชีเรียสอะไรมากหรอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้