ขอรบกวนน่ะคร๊าฟอยากทราบประสบการณ์ของผู้ใช้B14วางsr20หน่อย...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เอ็กช่า ตัวจริง, 31 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอรบกวนน่ะคร๊าฟอยากทราบประสบการณ์ของผู้ใช้B14วางsr20หน่อย เรื่องเพลาขับว่ามีปัญหาเพลาขาดหรือเปล่า ถ้าหลีกเลื่ยงการตัดต่อเพลาจะมีกี่ทางเลือกครับ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    เพลาตรงรุ่นไงคับ จบ ไม่มีขาด แต่อาจจะมีปัญหาหัวเพลาเสียบ้าง ตามอายุการใช้งาน ซึ่งเปงเรื่องปกติครับ

2. ขอบคุนมากครับ

3. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    พี่แอร์พูดถูกคับ ของผมดังก๊อกๆยุ่ตอนนี้

ถ้าอาการเริ่มดังแล้ว แก้ไงคับ เบิกหัวเพลาไหม่ มีของไหมคับ หรือหาทั้งเส้นเซียงกงอย่างเดียว ถามเผื่อๆไว้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้