ขอความรู้หน่อยนะครับ Coupe ตัว Raceing 2 มันต่างจากตัวธรรมดายังไง แล้วจริงๆแล้ว Coupe...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Autistic Striker, 18 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Autistic Striker

Autistic Striker Guest

0
    0
    0
    ขอความรู้หน่อยนะครับ Coupe ตัว Raceing 2 มันต่างจากตัวธรรมดายังไง แล้วจริงๆแล้ว Coupe มีกี่รุ่นครับ รบกวน พี่ๆขอความรู้หน่อยนะครับ

2. มันคือตัวที่มีชุดแต่งมาจาก0นะครับ ส่วนรุ่นทั้งหมดนั้นผมเองก็ไม่ชัวร์ครับ

3. Autistic Striker

0
    0
    0
    มีรูปเปรียบเทียบไหมครับพี่

4. ลายผ้าเบาะภายใน..กับชุดสเกริทรอบคัน

5. Niwat Suksan

Niwat Suksan Guest

0
    0
    0
    ล้อแม็คด้วยครับที่ไม่เหมือน

6. ช่ายคับ..ของผมตัวracing2

7. Ch Chanin

Ch Chanin Guest

0
    0
    0
    เพิ่มไฟแก้มมาด้วยคับ

8. Autistic Striker

0
    0
    0
    ใครมีรูปเปรียบเทียบขอดูหน่อยน้าค๊าบบบ

9. เป้นตัวสุดท้ายของคูเป้ มีชุดแต่งโรงงานมาให้ ลิ้นหน้าลิ้นหลัง กรจังหน้าตาข่ายแบบtypeR ล้อRx หางหลังมีไฟเบครแบบracing ภายในก็ กรอบแอร์เคฟล่า ลายผ้าเบาะ แผงข้าง

10. Jacky Kwandee

Jacky Kwandee Guest

0
    0
    0
    ตัว racing2 ไม่มีสีเหลืองนะครับ นายภัทรพันธุ์ คงคาเขตร เครื่องก็ d16y8 ไม่ใช่ b18 cr

11. Musachi Jack พี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

12. Autistic Striker

0
    0
    0
    ก็ว่าอยู่... เข้าไปดูพี่เขาขับ EK9

13. Jacky Kwandee

Jacky Kwandee Guest

0
    0
    0
    55555 เขาเยอะคับป๋าเขาเหลือ มีเด็กด้วย

14. Autistic Striker

0
    0
    0
    น่าสนใจตรงมีเด็กเนี้ยละครับพี่แจ็ค ว่าแต่เด็กกี่ขวบครับพี่

15. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    racing มี2ตัวครับ มี racing1 จะเป็นเบาะหัวรู กลางเบาะกำมะหยี่ข้างเป็นผ้ากระสอบ กรอบแอร์เป็นเคฟล่าร์ และจะมีฟ๊อกไลน์แถมมาเลย ราคาเปิด 825,000บาท

16. Kanpong OM

0
    0
    0
    racing2 จะเป็นเบาะหนังแล้ว แต่ตัดของแถมลงคือถ้าจะใส่ฟ๊อกไลน์ต้องซื้อเพิ่ม แถมราคาแพงกว่าRacing1 ทั้ง2รุ่นจะได้เครื่องเสียง alpine ใส่ซีดีได้ 12แผ่นติดรถ

17. แล้วปีรถอะพี่ racing 1-2 ตัวสุดท้ายปีไหน

18. Kanpong OM

0
    0
    0
    ของผม racing1 ปี2000เดือน พฤษภาคมครับ

19. Kanpong OM

0
    0
    0
    ถ้าจำไม่ผิดracing2 ออกไม่มิถุนาก็กรกฎามั้งปีเดียวกัน

20. Kanpong OM

0
    0
    0
    Racing2 มันจะเป็นเบาะหนังหัวรูอ่ะครับ

21. Autistic Striker

0
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับพี่

22. Sarawut Rasuwan

Sarawut Rasuwan Guest

0
    0
    0
    Kanpong OM ตอนนั้นยาบ้าเม็ด 80 ขายกี่เม็ด ถึงจะได้ Racing2 ป้ายแดงคับ

23. Kanpong OM

0
    0
    0
  24. Autistic Striker

0
    0
    0
    Kanpong OM แอบเห็นค้ำ Mugen 4 จุดของพี่ หล่อเลย อยากได้บ้างจุง ^^"

25. งั้นของผมก้เปน racing1.. ปี2000 เบาะผ้าดำลาย

26. Kanpong OM

0
    0
    0
    ช่ายครับ แอลไพล์ 12แผ่น กรอบแอร์เคฟล่าร์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้