รบกวน...อีกเรื่องครับ ฝา b16 ปาดออกประมาณ 1.5 มิล ประกบ b20 ต้องเว้าหัวลูกสูบป่าวครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tanasit Ruangtub, 18 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tanasit Ruangtub

Tanasit Ruangtub Guest

0
    0
    0
    รบกวน...อีกเรื่องครับ ฝา b16 ปาดออกประมาณ 1.5 มิล ประกบ b20 ต้องเว้าหัวลูกสูบป่าวครับ เกียร์ออโต้ ขับเล่นชิวๆ

2. Pao Tamthai

Pao Tamthai Guest

0
    0
    0
    อยากรู้ด้วยคน

ไม่ต้องครับ แต่ช่างต้องวัดระยะวาวล์กับลูกสูบให้เม่นนะครับ แล้วบิดแคมเอา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้