พี่คับ..ขออนุญาตนะคับ ผมอยู่นครศรีธรรมราช คงไม่มีโอกาศใด้ไปมิตติ้ง...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย กิตติศักดิ์ ซุ่นเส้ง, 22 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่คับ..ขออนุญาตนะคับ ผมอยู่นครศรีธรรมราช คงไม่มีโอกาศใด้ไปมิตติ้ง แต่ผมอยากใด้สติ้กเกอร์ club si ต้องทำไงคับไม่กล้าตัดเองคับ..

1. ผมก็อยากแจกทุกคนครับ แต่อยากให้ทำความรู้จักกันก่อน ถ้าอยู่ไกล ผมขอให้เข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆครับ จนกว่าผู้ดูแลท่านใดท่านนึงจะเห็นว่าควรให้ครับ ขอบคุณครับ

2. Mari Yashiro

Mari Yashiro Guest

0
    0
    0
    เข้ามาเม้นมาโพสบ่อยๆนะคะ ^^

ขอบคุูณมากคับผม งั้นฝากตัวด้วยเลยคับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้