ขออณุญาตผู้รุ้วาวน้ำของเครื่องนี้มันอยู่ตรงไหนหรอคับ แล้วรุ่นเครื่องมันรุ่นไรผมก้อไม่รุ้

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย DiewZa Ptz, 23 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DiewZa Ptz

DiewZa Ptz Guest

0
    0
    0
    ขออณุญาตผู้รุ้วาวน้ำของเครื่องนี้มันอยู่ตรงไหนหรอคับ
    แล้วรุ่นเครื่องมันรุ่นไรผมก้อไม่รุ้

2. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    อยู่ใต้กลองอากาศ. ฝั่งกระปุกพสงมาลัยพาวเว้อ
    ที่มีท่อยางดำๆต่ออยู่กับฝามิเนียมกลมๆครับ ข้างในเป็นวาล์วน้ำ

3. GA16DS(คาบูร์) ครับ

4. DiewZa Ptz

DiewZa Ptz Guest

0
    0
    0
    ขอบคุนทุกความเห็นเพื่อเพิ่มเติมความรู้ของผมครับ

ถอดน็อต 3 ตัวนี้ออก แล้วเปิดมันออกมา ก็จะพบวาล์วน้ำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้