สอบถามค่ะพี่ๆ ตัวแบบนี้หาซื้อได้ที่ใหนค่ะ คอมันเยินหมดแล้วค่ะ จะทำยังไงกับมันได้บ้าง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นิตยา พุ่มจันทร์, 23 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามค่ะพี่ๆ ตัวแบบนี้หาซื้อได้ที่ใหนค่ะ คอมันเยินหมดแล้วค่ะ จะทำยังไงกับมันได้บ้าง ขอบคุณค่ะ

1. Tum'k Sittha

Tum'k Sittha Guest

0
    0
    0
    ผมใช้เทปพันสายไฟพันหลายรอบครับ

2. เบิกศูนด์อย่างเดียว

3. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    หาของเซียงกงครับ

4. ค่อยๆหาในกลุ่มเดวก็เจอครับ

5. เปลี่ยนยางหม้อกรองอากาศเลยค่ะ

6. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ของใหม่มีครับ ของเก่าจากยี่ปุ่นก็มี

7. ซื้อที่ใหนค่ะ ราคาประมาณเท่าไหร่

เอาไว้เป้นแนวทางครับ ผมกำลังจะทำแบบนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้