จัดมาแล้วชุดซ่อมดิสด์เบรคหน้า ใว้ว่างๆจะทำการซ่อม(คงจะมีการขอความช่วยเหลืออีกแน่ๆ)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 23 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    จัดมาแล้วชุดซ่อมดิสด์เบรคหน้า ใว้ว่างๆจะทำการซ่อม(คงจะมีการขอความช่วยเหลืออีกแน่ๆ)

1. อ้าว..ลุงหาดมาเเว็ววว..!

2. ใว้ถ้าติดขัดตรงใหนก็จะขอความช่วยเหลือเหมือนเดิมนะครับ

3. ยินดีครับ..ไม่ต้องกังวล มีเพื่อนสมาชิกที่มีความรู้มากมายคอยให้คำปรึกษา ผมถนัดไปทาง sys.con เป็นส่วนใหญ๋ เครื่องยนต์งูปลาๆจริงๆคับ

4. จะชุกชนอีกแล้วน่ะ

5. ชุดละกี่บาทครับ เผื่อจะได้ไปหาซื้อมาเปลี่ยนมั่ง 555

6. ขาดจารบีทายางเบรก

7. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    ดีจังให้ครบชุดเลย ของผมซื้อมาให้แต่ซิลลูกปั๊ม ยากกันฝุ่นแกนปั๊มไม่ให้. หาซื้อแถวบ้านก็ไม่มี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้