รบกวนสอบถามพี่ๆหน่อยคับ ลูกรอกคอมแอรพร้อมลูกปืนb14 หาซื้อได้ที่ไหนคับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ปีศาจ ตาแดง, 11 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามพี่ๆหน่อยคับ ลูกรอกคอมแอรพร้อมลูกปืนb14 หาซื้อได้ที่ไหนคับ ของผมมันแตกเมื่อวาน ว่าเล้วทำไมมีเสียงดัง แอรก็ไม่เยนไปดื้อๆ ราคาแพงไหม ขอบคุนคับ

1. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    ร้านแอร์ หรือ ไม่ยกเซียงกง ยง กลูก คุ้มกว่าครับ

2. ตัวคอมแอรไม่น่ามีปันหาคับ ผมว่าจะเปลี่ยนแค่ลูก รอกเพราะลูกปืนแตก ก่อนหน้านี้มีเสียงดังมา3วัน ยังไงถ้าไม่มีว่าจะยกทั้งลูกไหม่เลย^^

3. Mamy Poko

Mamy Poko Guest

0
    0
    0
    รถผมb14 ปี 2000 ถ้าเอาheaterออกได้ไหมครับ ลมร้อนมากกกก

4. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    ถามช่างแอร์ก่อนมีของหรือเปล่า

5. ยกลูกคุ้มกว่าจิงคับ แค่พลู่เล่อย่างเดียวมือสองหายาก ยกลูกเก็บไว้เป็นสำรองได้ด้วย

6. ผมก็เหมือนกันครับลูกปืนแอร์คอมแตก เสียงดังมาก

7. ถ้าเปลี่ยนไหม่ทั้งลูกราคาปะมานเท่าไรคับ

8. ลูกปืนไม่แพงครับไม่เกิน 500 แต่ที่แพงคือต้องแว้กน้ำยาบวกเติมน้ำยาใหม่เพราะต้องแกะคอมแอรออกมา

9. เหมือกานเลย

10. เคยตะแคงคอม เปลี่ยนลูกปืน ของ+แรง=800 ช่างสนิทกันครับ

11. วันนี้จัดมาแล้วคับ เปลี่ยนทั้งชุดเลย คอมแอรไหม่2200 ค่าแรง+ค่าเติมน้ำยาแอรไหม่ 600 ราคานี้แพงไหมคับ น้าที่รู้จักกันทำไห้...

ไม่แพงครับจัดเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้