สอบถามครับ พอดีเอารถไปร้านโช๊ค แถวบ้าน ไปอัดน้ำมันโช๊คหลังมาใหม่...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย รังสรรค์ ทองสุวรรณ, 12 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามครับ พอดีเอารถไปร้านโช๊ค แถวบ้าน ไปอัดน้ำมันโช๊คหลังมาใหม่ แล้วก็ให้เขาเช็คช่วงล่าง หน้าด้านให้ด้วย ครับ เขาเบยตีราคามาให้ดูครับ รถ 5-6 ปีไม่เคยทำไรกับช่วงล่างเลยครับ คงถึงเวลาต้องเปลี่ยน ราคานี้แพงไปไหมครับ

1. สลักเบรคมีอ่ะไหล่ขายด้วยเหรอ มันเป็นไร

2. ปีกนกยกเชียงกงดีฟ่า มีลูกหมากปลายปีกมาด้วย ปีกละ 900 ผมมีของ สนใจติดต่อได้

3. มีครับ พี่ตุ้ยผมก้อเคยถอยใหม่เหมือนกัน

4. อันนี้ที่ผม เคยทำครับ !! วิ่งซื้ออะไหล่เอง อะไหล่ของB13-14 ครับ

5. ซื้ออะไหล่มาเอง ถูกกว่า แน่ๆ ใช้มั้ยครับ *0*

6. เคยหาซื้อไม่มี

7. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ราคาปกติคับไม่ถูกไม่แพง

8. ปกติครับ ไม่ถูกไม่แพง ถ้าไปร้านซ่อมถือว่าราคานั้นยุกลางๆครับ

ปกติครับ สำหรับราคาอู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้