B14 only tuner :ไม่ไหม้ก็ช๊อต อิอิอิ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บีสิบสี่ โอนลี่, 9 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    B14 only tuner :ไม่ไหม้ก็ช๊อต อิอิอิ

1. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    วันเสาร์เห็นกำลังลงสะพานเลี้ยวเข้าแม็คโคร อิอิ

2. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
  3. รถจ่ายตลาด. ^ ^ ผมไม่ยักเห็นรถคุณพรี่

4. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    ขับปาเจโร่ กำลังปาดออกขวาเลย 555

5. เอ๊า! ปาดหน้ากัน 555

6. ทะเลาะกับสายจูนแป๊ป

7. ใครรู้บอกหน่อยครับ สาย CA-42 ใช้ทำเป็นสายจูนE manage ได้ไหมครับ

8. ใครรู้บอกหน่อยครับ. ไฟเขียวactive กระพริบตลอดคืออะไรครับ. ไฟส้ม interactive ติดตลอดคืออะไรครับ

9. ตอนนี้คอมกับกล่อง ยังoff lineอยู่

10. ผลเป็นไงบ้างครับ

11. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    เห็นหัวข้อบอก ไม่ไหม้ ก็ช๊อต สรุปช๊อตเหรอไหม้ ครับ อิอิ

12. ทะเลาะกับสายจูนอยู่ เดี๋ยวเย็นนี้รู้เรื่อง 555

ลง driver สายจูน แล้วตั้ง com port ให้ตรงกับกล่อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้