คุ้มไหมถ้าจะเอา...เครื่อง 1500 ติดแก้สแล้วระบบมิกเซอรเครื่องเกียรดีไม่มีปันหาแต่ .์...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย แจ๊ค น่วมขยัน, 12 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    คุ้มไหมถ้าจะเอา...เครื่อง 1500 ติดแก้สแล้วระบบมิกเซอรเครื่องเกียรดีไม่มีปันหาแต่ .์ สภาพแบบนี้ทำสีป่ะผุไม่เกิน 15000เช้คราคามาแล้ว ราคารถ ต่อแบบสุดๆ 44000

1. Tachan LoveKing

Tachan LoveKing Guest

0
    0
    0
    เป็นผมเล่นปี97ขึ้นไปดีกว่าครับ ด้วยความเคารพ

2. INae Ut-ang

INae Ut-ang Guest

0
    0
    0
    ไม่น่าถึงนะครับผมว่า เต็มที่ปะผุ30k ดูปองผมว่าน่าจะโอละนะคับ พลาดยังงัยขอโทดนะคับ

3. หาสภาพที่ดีกว่านี้ครับ เอาค่าทำสี มาเพิ่มเป็นค่ารถ ดูจากสภาพรถแล้ว ผมว่าตัวพื้นรถน่าจะพุไปด้วย

4. Hksushi Ezzx

Hksushi Ezzx Guest

0
    0
    0
    ปี 95 ผมมีนะ สีเขียว กำลังจะเปลี่ยนป็นกระบะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้