ใครมี air flow บ้างครับ ผมจะของลองหน่อยรถผมสตาร์ทติดเดินสะดุดๆดับครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ไอ้หนุ่มคาเฟ่ เท่ห์ไม่หยอก, 16 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมี air flow บ้างครับ ผมจะของลองหน่อยรถผมสตาร์ทติดเดินสะดุดๆดับครับ ถ้ามีให้ลองจะได้ไม่เสียเงินฟรีครับ แล้วใครมีร้านซ่อมแนะนำบ้างครับ ผมอยู่บางกะปิ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

1. 1500หรือ1600 ครับ แล้วสะดุดประมาณไหน สะดุดขับต่อไปได้ หรือสะดุดดับไปไหนไม่ได้

2. 1600ครับไปไหนไม่ได้ครับตอนนี้ไม่ติดละครับ

กดแอดเฟรนหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้