ขอถามพี่ๆหน่อยคับ พัดลมหม้อน้ำ มันหมุนช้า เหมือนไม่อยากหมุน ถ้าปล่อยไว้อย่างนี้...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ปีศาจ ตาแดง, 19 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามพี่ๆหน่อยคับ พัดลมหม้อน้ำ มันหมุนช้า เหมือนไม่อยากหมุน ถ้าปล่อยไว้อย่างนี้ จะเปนไรไหมคับ ส่วนพัดลมแอรปกติ

1. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    ระวังความร้อนนะค้าบ หาเปลี่ยนด่วน

2. เปลี่ยนเลย 400 อันนึง

3. ใส่สองสปีดเลยคับ.ผมใส่ยุ700

4. หายยังเฮีย Supanya Panmen

5. ตามที่พี่ๆข้างบนตอบครับ อย่าปล่อยไว้เดียวงานงอกเยอะ

6. ระวังหม้อน้ำจะหี้ดเอานะ

7. พัดลมหมุนช้าความร้อนก็ขึ้นครับ เดินเล่นเชียงกงตัวนึงสามสี่ร้อย

8. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    ขับในเมืองความร้อนขึ้นๆครับถ้าขับทางไกลไม่เท่าไรหาเปลี่ยนใหม่เลยครับเด๋วเครื่องน๊อตเอาก้อเปงได้..อิอิอิ

9. ขอบคุนมากๆคับ พี่ๆ ต้องไปเดินเล่นเซียงกงซักวันละ

10. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    บางนาเซียงก้อเยอะดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้