สอบถามหน่อนคับ กระจกบานหน้าcoupeเหมือนกับek 4ประตูไหม...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wagon Zaa, 26 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wagon Zaa

Wagon Zaa Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อนคับ กระจกบานหน้าcoupeเหมือนกับek 4ประตูไหม เมื่อวานมีคนบอกไม่เหมือนกันใส่ด้วยกันไม่ได้เลยสงสัย

2. Ch Chanin

Ch Chanin Guest

0
    0
    0
    ไม่เหมือนพี่ กระจกมองข้างก้ใส่ด้วยกันไม่ได้นะ

3. Ch Chanin

Ch Chanin Guest

0
    0
    0
    องศามุมกระจกไม่เท่ากัน

4. Wagon Zaa

0
    0
    0
    ต้องใส่ของek9เท่านั้นใช่ไหม หรือตามร้านกระจกทั่วไปมีไหมคับ Ch Chanin

5. ไม่เหมือนครับองศาไม่เหมือนกันต้องของใช้ek9 แต่ราคาสูง หรือประหยัดหน่อยก็ของใหม่ตามร้านกระจก 2ชั้นเดี่ยว2พันกว่าบาท

6. Wagon Zaa

0
    0
    0
    มีร้านแถวไหนแนะนำไหมคับ Tom Saksith Suwathavornsakul

7. ใน กทม ไม่รู้เลยครับ โทดทีครับ

8. Kitz Pk

Kitz Pk Guest

0
    0
    0
    มีพี่คนนึงบอกแถวๆรามอินทราคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้