ฝากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ Club Si มีกิจกรรมดีๆมาฝาก ในวันที่ 28 ก.พ. นี้...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Chang Ventury, 23 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chang Ventury

Chang Ventury Guest

0
    0
    0
    ฝากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ Club Si มีกิจกรรมดีๆมาฝาก ในวันที่ 28 ก.พ. นี้ จะมีกิจกรรมพัฒนาโรงเรียนชื่อกิจกรรม "ปันรัก ปันน้ำใจ แก่ผู้ด้อยโอกาส" ท่านใดสนใจ บริจาคเงิน/สิ่งของ/ออกแรงไปช่วย เรียนเชิญครับ ฉุกเฉินไปนิดนึงพอดีเพิ่งได้รับแจ้งมาครับ สอบถามโทร 086-333-2196 ช้าง Coupe ขาว (ตระเวนข่าว)ครับ

2. ช้างครับ ลงเลขที่บัญชีไว้หน่อยครับ

3. Chang Ventury

0
    0
    0
    779-2189-398 ชื่อบัญชี นส. มนัญชยา ต่อวงศ์ ธนาคาร กสิกรไทย ถ้ามีเงินเข้า ผมจะอัพให้ดูเรื่อยๆนะครับ เพราะตอนนี้เคลียร์บัญชีว่างแล้ว

4. Chang Ventury

0
    0
    0
    พี่กอล์ฟไปด้วยกันไหมครับ

5. Chang Ventury พอดีพี่ติดงานครับ ไม่งั้นไปด้วยแน่ๆ อยากไปตะเพินคี่อีก

6. เดี๋ยวพี่โอนไปช่วยสัก 500 บาทนะครับ

7. Chang Ventury

0
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับพี่กอล์ฟ

8. ยินดีครับ ช้าง ช่วยน้องๆให้เรียนหนังสือกันครับ

9. Chang Ventury

0
    0
    0
    ได้รับยอดบริจาคเรียบร้อยครับขอบคุณครับ พี่ Kamolpong Wanthawornprasert พรุ่งนี้ออกเดินทางครับคืบหน้ายังไงจะแจ้งให้ทราบครับ

10. ใครสนใจร่วมทำบุญ เรียนเชิญนะครับ

11. Chang Ventury

0
    0
    0
    จัดของแล้วครับ

12. Chang Ventury

0
    0
    0
    ถึงแล้วนะครับ

13. Chang Ventury

0
    0
    0
    ความสุขของเด็กๆ

14. Chang Ventury

0
    0
    0
    มากันประมาณ10 คันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้