กระทู้ SI โพ สวัสดีคับเพื่อนๆ หลังจากห่างหายจากกิจกรรมไปนาน ครั้งนี้กลับมากับแบบสอบถาม...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Nipawit Fachaiyaphum, 5 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    กระทู้ SI โพ สวัสดีคับเพื่อนๆ หลังจากห่างหายจากกิจกรรมไปนาน ครั้งนี้กลับมากับแบบสอบถาม งานกีฬาสีประเภณีประจำปี EK VS SI ซึ้งจัดกันมาทุกปี ทาง Modurator ของทั้งสองคลับมีการ พูดคุยเรื่องการจัดแข่งขันที่สนามเทพนครเป็นประจำช่วงต้นปี ทั้งนี้ทั้งนั้น ขาดไม่ได้เลยก็คือผู้แข่งขัน กิจกรรมจะเป็นไปด้วยความสนุกสนาน โหดมันส์ฮาขนาดไหนก็ขึ้นอยู่กับสมาชิกที่จะไปเข้าร่วมกิจกรรมนี้ **เพราะฉนั้นขอความร่วมมือสมาชิก ที่มีความประสงค์ที่จะไปเข้าร่วมกิจกรรมนี้ รบกวนลงชื่อที่กระทู้นี้ด้วยคับ** **หมายเหตุ : กิจรรม 1.การแข่งขันระหว่าง EK ,SI รุุ่นต่างๆ พร้อมถ้วยและของรางวัน 2.หลังจากแข่งเสร็จ EK,SI เข้าพักข้างคืน และทำกิจกรรมร่วมกัน ที่พักใกล้สนามแข่ง 3.ช่วงระยะเวลาที่จัด ปลายเดือน เมษายน จนถึง ต้น พฤษภาคม หากมีข้อสงสัย สอบถามได้ที่หลังไมค์ครับ

1. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    งานนี้จะมีอีกสักคู่ไม่น่าาาา

2. ถามตรงลำโพงได้ไหมคับ หลังไมคมันไม่มีเสียง^^

3. ก้องๆ บาสอยากมีเรื่อง

4. บาสกวนตีน 555+

5. Chean SI

Chean SI Guest

0
    0
    0
    มีรุ่นไหนบ้างอ่ คับ

6. คราวๆ แบล๊กเกต แคมเดี่ยว B16 B18 B20 open และก็ king of

7. Sirawit Sawasdee

Sirawit Sawasdee Guest

0
    0
    0
    ไปดูคับ ^^

8. กระทู้สำรวจ อย่าพาเลี้ยวนะคับ เดี๋ยวกูเหนี่ยวว

9. ทำไมต้องเอารูปรถเมิงมาลงด้วยวะ

10. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    โหดดจังพี่ก้อง

11. Kasit Jongjit

0
    0
    0
    ครับ มาได้เลย มีรุ่นให้วิ่งแน่นอน แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นเป็นงานกระชีบมิตรนะครับ วิ่งกันขำๆ สนุกๆนะครับ

12. Sirawit Sawasdee

Sirawit Sawasdee Guest

0
    0
    0
    นี่สวยฟ่า

13. ไหนๆใครไปลงชื่อเซ๊ะ

14. กระทู้ อ่านให้ครบ น่ะครับ มันคือการลงชื่อ โปรดเถอะ สนใจลงชื่อกันครับผม

15. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
  16. Kasit Jongjit

0
    0
    0
    ไปครับ 1+1 ค้างด้วย

17. นับยอด 1 คับน่ารักมาก

18. พี่ดี้ พี่พัช นับ 2 จ้า

19. Sea ZA

Sea ZA Guest

0
    0
    0
    ได้หมดอ่ะ!!!

20. Gap Pii

Gap Pii Guest

0
    0
    0
    ไป-กลับ ด้วย1คนครับ

21. ขายรถมะใช่ Sea ZA

มาแล้ว อีก 2 มอดจดๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้