ใครมีไดชาร์จนีออนขายบ้างคัพ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย กระต่าย หมายจันทร์, 12 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมีไดชาร์จนีออนขายบ้างคัพ

1. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ผมมีเก็บไว้หนึ่งลูกครับ... แต่รู้สึกจะเป็นของ Mitsu 85 แอมป์รืเปล่า ไม่แน่ใจ เพราะตอนนี้ผมใส่ของ BOSCH 120 แอมป์ อยู่

2. เอามาขายให้ผมราคาเท่าไหร่

3. ถ้าใส่ Bosch 120 A ต้องแปลงขารึเปล่าว อย่างไรคัพ

4. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เหอๆๆ เรื่องราคาผมไม่ทราบจริงๆว่าราคาเค้าขายกันเท่าไหร่ เอาเป็นว่าถ้าจำเป็นต้องใช้ก็เอาไปใช้ก่อนก็ได้ครับ...

5. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ตัว BOSCH 120 แอมป์ ราคาปวดใจครับ มีสามพันบวกๆได้ แถมยังไม่รวมค่าแปลงขายึดอีก กับเสียเวลาทำหนึ่งวันเต็มๆ...

6. พอจะเอามาได้ด่วนๆวันไหนคัพ ผมมีเครื่องเสียงชุดใหญ่ด้วย กำลังคิดว่าจาเพิ่ม A ของไดร์ ดีโดยการแปลงใส่ สัก 120 A ช่วยแนะนำด้วย

7. ก่อนหน้านี้ผมใช้ 3S-GTE ติดเครื่องเสียงชุดใหญ่ เคยไปซื้้อ Bosch 120 A เชียงกง ต่อสุดๆ ได้ 1200 ประมาณ 6 ปีมาแล้ว

8. Bond Comsquare

0
    0
    0
    แบตที่ใช้อยู่กีแอมป์ครับ???

9. Bond Comsquare

0
    0
    0
    โอ.... ราคา 1200 ผมเดินจนขาลากรอบเซียงกงเลย ไม่มีครับราคานี้ มีแต่ราคาขึ้นทุกร้าน...

10. แบต 80 A คัพ เพิ่มพัดลมหน้าหม้อน้ำอีกตัว มีไปสปอร์ตไลต์อีก

11. Bond Comsquare

0
    0
    0
    แต่อันที่จริงไดชาร์จตัว 80 แอมป์ก็เหลือๆครับ...

12. ผมอยู่ศรีนครินทร์ อยากได้ด่วนๆอยากจากลับบ้าน ตจว

13. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ที่ผมใช้แอมป์สูงเพราะมีแบตพ่วงกันสองลูก ตัวTX500 กับ แบตแห้ง BOSCH 75 แอมป์ พ่วงกันสองลูกครับ...

14. คุณ Bond จามา กทม เมื่อไหร่คัพ

15. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เอ.... ที่เคยโทรคุยกันเรื่องคอลย์คราวก่อนแน่ๆเลย... ผมเอาไปให้ได้ครับ แต่ต้องรอผมเปลี่ยนสายน้ำมันพาวเวอร์ก่อนนะครับ ตอนนี้ท่อยางแตกอยู่ อีกสักพักจะขับไปเปลี่ยนใหม่ทั้งสายทั้งปั๊มไปเลยยย....

16. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เอาไปให้ได้เร็วสุดน่าจะเย็นๆนี้นะครับ หลังจากเปลี่ยนพาร์ทเสร็จก่อน...

17. Bond Comsquare

0
    0
    0
    โทรคุยกะนดีกว่าครับ ผมเมื่อยนิ้วแล้นนน HAHAHA...

18. Bond Comsquare

0
    0
    0
    087-0749499 ครับ...

19. งั้นผมไปลงไปถอดรอเลยแนะครับ ผมอยู่บ้านฝันคอนโดวิวเลยชีคอนมา ไปยูเทร์นที่แยกอ่อนุช ย้อนกลับมา เข้าซอยก่อนเจอสพานคนข้าม ก่อนปั๊ม esso เย็นนี้พบกันหรือบ่ายๆก้ดี คัพ 081-3532132

20. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ตามนั้นครับป๋ม....

21. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    คุงบอนด์รถเสร็จแล้วหรือยังครับ

22. เพิ่งแยกกะคุณ Bond มาม่ะกี้หลังเสร็จภาระกิจและไปรับทานอาหาร ต้องขอบอกว่า หร่อยจังฮู้

23. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เหอๆๆ... นี่แค่ชุดเล็กนะครับ ยังมีจัดหนักชุดใหญ่ ไว้โอกาสหน้านะครับคุณยะ...

24. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ส่วนรถผมถ้าถามว่าเสร็จไหม บอกเลยว่า...ไม่...จบครับ มีอีกหลายโปรเจ็คที่อยากทำอ่ะ สรุปว่าทำไปเรื่อยเปื่อยตามประสาคนซนๆครับคุณวายุภัค มนตรา...

25. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ส่วนรถผมถ้าถามว่าเสร็จไหม บอกเลยว่า...ไม่...จบครับ มีอีกหลายโปรเจ็คที่อยากทำอ่ะ สรุปว่าทำไปเรื่อยเปื่อยตามประสาคนซนๆครับคุณวายุภัค มนตรา...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้