ผมช่ายอยู่ ๆ อยู่แถวแครายครับ ใครรู้จักอู่ซ่อมบ้าง บอกที ..?

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ลักษวัฒน์ ศรีผ่อง, 19 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมช่ายอยู่ ๆ อยู่แถวแครายครับ ใครรู้จักอู่ซ่อมบ้าง บอกที ..?

1. ของผมมันมีน้ำมันเครื่องเข้ามาในหม้อน้ำคัฟ ..ล้างหม้อน้ำไปแร้วคัฟ ..แต่ก็กลับมาเป็นอีก ..ใครรู้ช่วยแนะนำที ..

2. Domon Man

Domon Man Guest

0
    0
    0
    ปะเก็นเสื้อสูบอาจรั่วคับ

3. มีอีกอย่างครับ ..รั่วใต้ท้องรถด้วย ..น้ำมันเครื่องอ๊คัฟ

4. แล้วควรไปทำที่อู่ไหนดีอ๊ครับ ..ไปแต่ละที่เค้าบอกว่า neon เรยหรอ .. 55

5. เคยเป็นครับ ต้องเปลี่ยนปะเก็นเสื้อสูบถึงจะหาย ผมทำที่ทริปเปิ้ลเอรัตนาธิเบศ

6. อยู่ตรงไหนอ๊ครับพี่ ..?

7. Triple A Auto Sale&Service 30/22-26 ถนนรัตนาธิเบศร์ ตำบลบางกระสอ เมือง นนทบุรี 02-9504949 , 081-6498711

8. WG Garage

WG Garage Guest

0
    0
    0
    ปะเก็นฝาสูบมันผุแล้ว น่าจะเป็นปะเก็นไฟ ใส่ของใหม่ก็หาปะเก็นเหล็กใส่ ไหนๆรื้อแล้วก็ เปลี่ยนพวกยางหมวกวารวด้วยก็ดี บดวาร์วสักหน่อย เช็คโก่งด้วยก็ดีนะคับ จริงๆมีหลายอย่างที่ควรทำตอนเปิดฝา

9. -ขอบคุน ..มากมาย ๆ ครับ ..พี่ ๆ ..อิอิ

เดี๋ยวจะไปเช็คดูให้หมดทุกอาการครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้