รอบสุดท้ายกลับและ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย WG Garage, 19 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WG Garage

WG Garage Guest

0
    0
    0
    รอบสุดท้ายกลับและ

2. WG Garage

0
    0
    0
    อันนี้ถนนเส้นสนามบินน้ำ ( หน้าวังเก่า ) สั้นไปหน่อย คราวหน้าจะยาวกว่านี้

3. ที่แรกเห็นแรงแต่ในซอยที่นี้เริ่มออกถนนหน้าซอยล่ะ อิอิ

4. P'Keng Somdej

P'Keng Somdej Guest

0
    0
    0
    เจ๋ง ตอนนี้ 0 - 100 กี่วิครับ แล้วความเร็วปลายเท่าไร

5. WG Garage

0
    0
    0
    คราวหน้าทางด่วนเลยดีมะ ส่วน 0-100 ไม่แน่ใจอะคับ ส่วนความเร็วปลายตอนยังไม่ได้ใส่ เทอร์โบ ก็ได้อยู่ 210 ตอนนี้ก็คงเท่าเดิมหรือมากกว่านิดหน่อย แต่อาจจะถึงเร็วกว่าเดิมเยอะ

6. เฟี้ยวอ๊พี่ อยู่ใกล้ ๆ กันด้วย ...วันไหนมีนัดอย่าลืมชวนผมนะครับ ..อิอิ

7. WG Garage

0
    0
    0
    วันไหนผ่านก็เข้ามาคุยเล่นที่อู่พี่ก็ได้คับ

8. ตรงไหนพี่ ๆ บ้านผมอยู่เรวดีคัฟ

9. WG Garage

0
    0
    0
    สนามบินน้ำ ซ.นนทบุรี 48

10. WG Garage

0
    0
    0
    วิ่งเลี่ยงเมืองมาก็ได้คับ

11. โอเครพี่ ..ทิ้งเบอร์ไว้ให้ผมด้วยนะคัฟ ..

12. WG Garage

0
    0
    0
    เด๋วหลังวันจันทร์โทรไปพี่ ..ติดขายของ เสาร์ อาทิตย์คัฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้