ปั๊มติ๊กโดนสนิมกันซะกลับบ้านเก่าเลยไปหาซื้อปั๊มติ๊กของnissanเขียนข้างๆว่าA42-T24...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Nares Chiwpreecha, 23 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ปั๊มติ๊กโดนสนิมกันซะกลับบ้านเก่าเลยไปหาซื้อปั๊มติ๊กของnissanเขียนข้างๆว่าA42-T24 ไม่รู้ว่าของรู้ไหนเห็นตัวปั๊มใหญ่หน่อยเลยลองซื้อมา มีกระบอกกันน้ำมันด้วย เอามาแปลงใส่ไม่รู้จะได้เรื่องป่าว

1. Lim Bhasakon

Lim Bhasakon Guest

0
    0
    0
    ใส่กันได้ไหม วานบอกให้ทราบด้วย ของผมก้พังแล้วเหมือนกัน

2. ครับเดี๋ยวรายงานให้ทราบครับ

3. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    สนใจขอรายละเอียดด้วยคับ

4. Tun Detail

Tun Detail Guest

0
    0
    0
    มีปั็มติกในถังพลาสติกขายครับ ซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้นึกว่าของเก่ามันเสีย

5. Joy Gium

Joy Gium Guest

0
    0
    0
    สนใจด้วยคนค่ะ

6. ผมลองหาข้อมูลรู้ว่าจะเป็นขอA33หรือS14 วันนี้ลงใส่แรงดันดีมาก ผมใช้ดอกสองหุนเจาะใต้กล่องกักน้ำมันไปสิบกว่ารู มันไหลไม่ทันตอนแรก

7. แต่พอแรงดันได้น้ำมันก้อล้นออกจากกล่องเลย น่าจะหมดปัญหาเรื่องเวลาเข้าโค้งหรือยูเทรินนะครับ แต่ผมยังไม่ได้วิ่งนะเพราะยังทำสีไม่เสร็จ

8. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    เอาใจช่วย ลองวิ่งแล้วขอรายละเอียดด้วยคับ

9. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ผมใช้ปั๊มติ๊ก J แปลงใช่ครับ วิ่งได้ จะ 2 เดือนละ ไม่มีปัญหา ลองไปดูในรูป Fb ผมได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้