เสื้อสูบด้าข้างเป็นรอยตามดเยอะเลย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 24 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เสื้อสูบด้าข้างเป็นรอยตามดเยอะเลย

1. ใช้กระดาษทรายเบอร์1000ลูบเอาคับ

2. ทำใช้งานไปก่อนครับ แล้วช่วงที่ใช้อยู่ก็ไปหาซื้อชุดใหม่มาเปลี่ยน แบบนี้อีกไม่นานก็รั่วครับ

3. ครับเรียบร้อยแล้วครับทดสอบโอเคร คงต้องหาของเชียงกงใว้สำรองซักคู่

4. ยกคอม้ามาเลยพี่คุ้มๆ ได้ปั้ม จาน ผ้าเบลค

5. ติดรถผมมาข้างละรุ่นใช้งานปกติครับ ขายตัวละ200พี่

ผมใช้AD18Vตัวล่างครับ จ่ายตังยังงัยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้