ช่วยด้วยคับ เปิดพัดลมแอร์แล้วมีเสียงดัง (ช่วงแรกของคลิป) ไม่ทราบเกิดจากอะไรคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Eak Wathanyoo, 25 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Eak Wathanyoo

Eak Wathanyoo Guest

0
    0
    0
    ช่วยด้วยคับ เปิดพัดลมแอร์แล้วมีเสียงดัง (ช่วงแรกของคลิป) ไม่ทราบเกิดจากอะไรคับ

2. อะไรเข้าไปโดนใบพัดลมแอรรึป่าวคับ

3. น่ากลัวจะมีอะไรอยู่ข้างในรึเปล่าครับ

4. Eak Wathanyoo

Eak Wathanyoo Guest

0
    0
    0
    เดี๊ยวจะลองมุดอีกทีคับ

5. ฟังไม่ชัดนะจะมีเศษอะไรโดนใบพัดครับ

6. สายไฟ อะป่าว

7. เคยเป็นมันลอยเข้าไป

8. ถ่ายจะหมดรึป่าว..ไม่ก็..หนูเข้าไปนอนเล่นอยู่ข้างใน..อึ๊ย..!!!

9. อาการนี้ผมก็เคยเจอนะครับ..เอาไปร้าน..รานเปลียนใบพัดลมให้หายเงียบกริบ...ใบพัดลมน่าจะหักนะครับถ้าจำไม่พิด

10. เปลี่ยนพัดลมครับลูกปืนเสื่อม

11. Danai Wasand

Danai Wasand Guest

0
    0
    0
    ถุงพลาสติก

ราคาไม่น่าถึงพัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้