พามาวิ่งตากแดดตากลมบ้างไรบ้างจอดนานจัดแต่ก้อรักไม่เคยเปลี่ยนแปลง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วิทูรย์ สร้อยจิตร, 26 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พามาวิ่งตากแดดตากลมบ้างไรบ้างจอดนานจัดแต่ก้อรักไม่เคยเปลี่ยนแปลง

1. หลังคาแพงไหมครับแบบนี้

2. ไม่รู้เหมือนกันครับมาพร้อมรถเจ้าของเก่าติดมาครับ

อยู่กับนางมาก้อ5-6ปีหรือมากกว่านั้นก้อไม่ค่อยงอแงเท่าไหร่เหมือนเป็นลูกคนที่สามไปแล้วไม่คิดจะทอดทิ้งกันไปไหนบางคนว่าทำไมไม่ออกคันใหม่ผมเลยตะโกนออกไปว่าไม่มีตังค์โวย5555ล้อเล่นถึงมีก้อไม่เปลี่ยนรักแล้วรักเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้