ผมไม่ชอบดันใคร แต่ผมชอบลาก วันนี้เจอรถน้ำมันหมด จอดทำให้รถติดมาก...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เทพบุตร ซาตาน, 24 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมไม่ชอบดันใคร แต่ผมชอบลาก วันนี้เจอรถน้ำมันหมด จอดทำให้รถติดมาก รู้สึกดีทุกครั้งที่ใด้ช่วยเพื่อนมนุษย์ด้วยกัน ปล ถึงปั้ม ผมต้องขอปฏิเสธ น้ำใจที่พี่เขามีให้ ขอคำขอคุณก็พอ

1. แล้วผมก็ใด้สิ่งนั้น

2. แล่มเลยครับพี่

3. ขอบคุนคัพ

4. สวดยอด... ปายเลยยยล้วก เพ่....

5. ด้วยความยินดี และทุกความช่วยเหลือที่หมอนทองจะทำใด้ ^_^

6. Kenta Ballboy

Kenta Ballboy Guest

0
    0
    0
    ฟ้าลั่นเคยโดนหมอนทองลากมาละคับ หมอนทองแรงเยอะครับ 555

7. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    ยอดเยี่ยมมากคร้าบ

8. Aj Hacker

Aj Hacker Guest

0
    0
    0
    ไลค์ให้เลยคับ

9. พี่หล่อมาก พี่โจ้เทพบุตร ซาตาน

เขินนะคัพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้