ถ่วงหลังหน่อย. ท้ายเบา

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บีสิบสี่ โอนลี่, 28 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ่วงหลังหน่อย. ท้ายเบา

1. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    แนะนำหากล่อง แบตพี่ น้ำกลั่นจะกัด

2. อยากได้วิธี ย้าย แบต บ้างอ่ะครับ... แนะนำหน่อยได้มั้ยครับ ผมขับ นีโอ ครับ

3. ได้ครับ หาสายแบตขั้ว+ ของbmw ครับ เส้นใหญ่ แกนเป็นมิเนียม ความยาวตัวรถไม่แน่ใจว่า neo ยาวกว่าb14หรือป่าว.

4. หรือหาของเบนส์ ก็ได้ 4เมตรกว่า ยาวเหลือๆเลย

5. แล้ว จั้มสาย พวงกันหรอครับ

6. ครับจั๊มขั้วบวก ขั้วลบก็ลงตัวถัง

7. เด่ว วันนี้ไป เซียงกง บางนา แนะนำร้านไหนมั้ยครับ

8. ร้านที่ขายอะไหล่รถยุโรปอ่ะครับ แต่ผมได้ของแถวเส้นกัลปพฤกษ์นะ

9. น่าจะหายากเหมือนกัน ยังไงก็ลองหาดูครับ

10. พี่ ผมหาได้... สายแบตได้ 1,600 บาท อ่ะครับ แผงจัง พอมีที่รับ ราคา เบาๆกว่านี้มั้ยครับ

11. ลองหาไปเรื่อยๆครับ ราคาไม่น่าเกินพัน ไม่งั้นก็ต้องทำเอง ของbm แกนใน10มิลครับ ลองเทียบขนาดดู

12. จั๊มสายเข้ากล่องนี้ ไม่มีหลุด ปลอดภัยด้วย

13. กล่องอะไรหรอกครับ

กล่องขั้วบวก bmw

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้