พี่ๆคร้า ไฟเพดาน กับไฟส่องแผนที่นี้ อันเดียวกันรึป่าวค่ะ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Yoky Chanklam, 23 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yoky Chanklam

Yoky Chanklam Guest

0
    0
    0
    พี่ๆคร้า ไฟเพดาน กับไฟส่องแผนที่นี้ อันเดียวกันรึป่าวค่ะ

2. ไฟเพดาน อยู่กลางหลังคา ไฟส่องแผนที่อยู่ตรงกระจกมองหลัง

3. Yoky Chanklam

0
    0
    0
    ถ้าหาตรงรุ่น 88 หายากไหม๊ค่ะ ทั้งสองอย่างเลย แล้วถ้าเดิมไฟส่องแผนที่ไม่มีจะเพิ่มเข้าไปได้ไหม๊ค่ะ

4. อยากได้ด้วยส่องแผนที่

5. ไฟเพดานไม่ยาก มีเยอะ ไม่แน่ใจเคยเห็นแวป ๆ ส่วนไฟแผนที่ รถบ้านเราไม่มีครับ นอกจากรุ่นที่มีซันรูฟ

6. Yoky Chanklam

0
    0
    0
    ((-.-) ไฟเพดานราคาประมาณเท่าไรอ่ะค่ะ หาได้จากไหนอ่า ตอนนี้ มันแหว่ง อยู่ ค่ะ

7. ลองไปตั้งกระทู้ ตามล่าหาของแต่งของเดิม ในบอร์ดซิ เดี่ยวก็มีโผล่มา

8. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    แล้วใครจะโผล่มาอ่ะท่านฯ

9. Yoky Chanklam

0
    0
    0
  10. ลองทายเล่น ๆ ๆดูว่าจะเป็นใคร ตอนนี้ยังไม่โผล่

11. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ฮ่า ติ๊กต๊อก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้