พอดีรถผมเติมน้ำมันเต็มถัง...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kitz Pk, 5 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kitz Pk

Kitz Pk Guest

0
    0
    0
    พอดีรถผมเติมน้ำมันเต็มถัง พอกดเพิ่มแค่20บาทมีนำ้มันรั่วออกมาใต้ท้องรถตรงซุ้มล้อหลังด้านซ้าย พี่ๆท่านใดพอรุ้สาเหตุบ้างคับหรือมีคำแนะนำบ้างมั้ยคับ

2. น้ำมันล้นครับ

3. บางทีถังที่คุณใช้ อาจมีปัญหา ด้วยลองเช็คดูครับ

4. Kitz Pk

0
    0
    0
    ขอบคุนมากคับพี่^^

5. ถังไม่น่าจะเป็นอะไร ลองเช็คท่อที่ต่อลงถังคับ...

6. Kitz Pk

0
    0
    0
    ขอบคุนมากคับพี่ เด๋วยังไงเด๋วผมลองเช็คดูคับผม

7. ผมก็คิดว่าท่อลงถังครับ แต่เห็นบอกว่าฝั่งซ้าย คือคนขับใช่ไหม

8. Kitz Pk

0
    0
    0
    Natapong Khumroon มันรั่วตรงฝั่งล้อหลังซ้ายอ่ะคับพี่:((

9. ผมถึงถาม อีกที่ ซ้ายนี้คือฝั่งคนขับหรือเปล่าครับ

10. Kitz Pk

0
    0
    0
    Natapong Khumroon ฝั่งคนนั่งครับ

11. ถ้างั้นท่อ ลงถังเสื่อมครับ เบิกเปลี่ยนได้เลยครับ

12. Kitz Pk

0
    0
    0
    Natapong Khumroon อ่อขอบคุนมากคับพี่^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้