ใครเคยมีปัญหากระจกประตูกดลงได้ แต่กดขึ้นต้องเอามือช่วยบ้างมั้ยครับ มันเกิดจากอะไรครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย บัญชา วงศ์แก้วโพธิ์ทอง, 25 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครเคยมีปัญหากระจกประตูกดลงได้ แต่กดขึ้นต้องเอามือช่วยบ้างมั้ยครับ มันเกิดจากอะไรครับ จะแก้ไขยังไงครับ

1. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ลองทำความสะอาดหน้าคอนแทคปุ่มกดดูก่อนครับ คิดว่าน่าจะพอช่วยแก้ปัญหาให้ได้นะครับ.

2. '-' ขอบคุณครับ จะลองดู

3. Wiparach Dickson

Wiparach Dickson Guest

0
    0
    0
    เป็นเหมือนกันแต่ทำไมเป็น แย่จัง

ผมก้อเป็น ..เรื่องแค่นี้เล็ก ๆ ครับ 55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้