อยากรู้ราคาเกี่ยวกับสายพานทามมิ่งคับ ใครเคยเปลี่ยช่วยบอกหน่อย ปล.ราคา+ค่าแรง

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Siwanat Sonjieangkham, 8 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากรู้ราคาเกี่ยวกับสายพานทามมิ่งคับ ใครเคยเปลี่ยช่วยบอกหน่อย ปล.ราคา+ค่าแรง

1. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    สายพานราคาไม่แพงครับประมาณพันกว่าบาท แต่ค่าแรงนี่ตอบแทนช่างไม่ได้อ่ะครับ... แต่ถ้าเปลี่ยนสายพานควรจะเปลี่ยนปั๊มน้ำกับตัวลูกรอกสายพานด้วยครับ.

2. P'Keng Somdej

P'Keng Somdej Guest

0
    0
    0
    เคยเปลี่ยนกับช่างเติ๊ดแต่จำราคาไม่ได้ครับ การเปลี่ยนสายพานต้องเปลี่ยนตามที่คุณ Bond แนะนำด้วยครับ

3. ผมเพิ่งเปลี่ยนมาครับ สายพาน timing 1200 ลูกรอกสายพาน timing 1100 ครับ ไม่รวมค่าแรง

4. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    สายพานและลูกรอกหาซื้อได้ที่ไหนคับ

5. แถววรจักรก็มีครับ

นี่ก้เป็นข้อดีอีกข้อของ แคมเดี่ยว service ถูกกว่า ระบบแคมคู่ๆต้องซื้อลูกรอกอีกสองตัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้