สวัสดีครับ ทุกท่าน ผมแม็กบางแคนะครับ ขออยู่แก๊งค์ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Kavee Max Piromsuttipong, 2 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ ทุกท่าน ผมแม็กบางแคนะครับ ขออยู่แก๊งค์ด้วยครับ

1. ยินดีต้อนรับครับ

2. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคร๊าบบบ... บอนด์คร๊าบบบบบ...

3. End Rattanapitak

End Rattanapitak Guest

0
    0
    0
    หวัดดีแม็ก

4. อะ คุณเอน นี่เอง ขอบคุณทุกท่านครับ

5. มีใครอยู่แถวบางแคมั้งมั้ยครับ

6. End Rattanapitak

0
    0
    0
    ไม่เจอนานสบายดีนะ

7. คนสบายดี แต่รถ ยังไม่สบายครับ มีอาการวิ่งน้ำมันแล้ววูบ วิ่งก๊าซ fireblack

8. End Rattanapitak

0
    0
    0
    !!!ค่อยๆแก้ไขไปครับ

9. พุทธมณฑลสาย4ครับ

10. หัวเทียนหรือป่าว ลองเช็ึคดูนะ ให้ทำแบบนี้ติดเครื่องแล้วถอดสายออกทีละเส้นแล้วเสียบกลับไป ถ้าเส้นไหนที่ถอดออกแล้วเครื่องไม่สะดุดแปลว่าเสีย ให้ถอดหัวเทียนออกดูถ้ายังใหม่แปลว่าเสียที่สายครับ ถ้าถอดทีละเส้นแล้วทุกเส้นที่ถอดเครื่องสะดุดหมดก็ดูที่จุดอื่นต่อไป แต่ยังไงแนะนำให้ดูจุดนี้ก่อนเลยนะ

11. Porpor Napat

Porpor Napat Guest

0
    0
    0
    ยินดีครับ ผม โช๊ค สุขาภิบาล 1 บางแค

12. Kapau Pae

Kapau Pae Guest

0
    0
    0
    เป้ คับ อยู่แถวๆสายสอง ไว้ทักทายกันคับ ^^

ใกล้ๆเยอะเลย ดีครับจะได้ช่วยเหลือกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้