ใคร ขายไดร์สตราร์ท นีออน บ้าง ครับ ของผมเจ้งอยู่ครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Mongkol Thanoi, 4 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mongkol Thanoi

Mongkol Thanoi Guest

0
    0
    0
    ใคร ขายไดร์สตราร์ท นีออน บ้าง ครับ ของผมเจ้งอยู่ครับ

2. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้ของมือสองผมไม่มีแล้ว เดี๋ยวจะลองเช็คราคาของใหม่ให้นะครับ แล้วจะแจ้งราคาให้ทราบอีกครั้ง...

3. เทียบได้รึเปล่าครับ หรือเอาไปซ่อมจะดีกว่านะครับ

4. ถ้าสั่งนอกแพงมากครับ แพงที่ค่าขนส่งครับ

5. ราคามันตกที่ 6000 บาท แต่ค่าขนส่งบวกภาษีอากรเข้า รวมแล้วหมี่นกลางๆครับ อันนี้ของใหม่นะครับ

6. หามือสองตามเชียงกงบ้านเราดีกว่านะ ไม่ก็เอาไปให้ร้านไดนาโมซ่อมก็ได้ครับ

7. End Rattanapitak

End Rattanapitak Guest

0
    0
    0
    ลองเข้าอู่ไดนาโมดูครับเค้าจะเทียบอะไหล่ข้างในให้ ผมเคยทำ

8. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    แต่ของใหม่เทียบเท่าที่คุณอารู้จักกันเค้าแจ้งราคามาสามพันบวกลบนะ รอบทดเยอะกว่าด้วย แต่ต้องขอเช็คราคาอีกทีว่าของยังมีอยู่หรือเปล่าน่ะครับ... แต่หากซ่อมได้ก็ลองซ่อมดูก่อนดีกว่าน่าจะประหยัดกว่าเยอะ.......

9. Mongkol Thanoi

0
    0
    0
    ครับผม ของผมพลาสติก ตรง Case เฟืองแตกหมดแล้วครับ ซ่อมคงไม่ได้แล้ว

10. ถอดเอาไปหาเทียบซื้อของเก่าดูเลย มันต้องมีที่ใดที่นึง เพราะบางที่ Denso ก้ผลิตให้ ผมว่าคงไม่มีใครออกแบบใดสตาร์ทให้ใช้ได้รุ่นเดียวหรอกคัพ เจ้งน่าโรงงานทำแบบนี้ ส่วนใหญ่มักจัใส่ร่วมกันได้น้า ผมคิดว่างั้นน่ะ ตามเห็นและผล

11. Mongkol Thanoi

0
    0
    0
    ครับผม ขอบคุณมากคร

12. Mongkol Thanoi

0
    0
    0
    ทุกท่านที่แน

13. Mongkol Thanoi

0
    0
    0
    ได้เรื่องไง จามาบอกข่าวคราวคร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้