สเป็ค สตาร์ทเตอร์ ครับ ไปค้นมา ร้านนี้ถูกสุดแล้วครับ ผลิตเมกา แคลิฟอเนีย...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pawarist Promsombat, 5 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    สเป็ค สตาร์ทเตอร์ ครับ ไปค้นมา ร้านนี้ถูกสุดแล้วครับ ผลิตเมกา แคลิฟอเนีย ห้าพันห้ารวมส่งครับ

1. หรือจะหาเทียบตามสเป็คที่ให้ไว้ก็ได้นะครับ ^^

2. Mongkol Thanoi

Mongkol Thanoi Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณมากเลย นะครับ

3. Not-pro Pro

Not-pro Pro Guest

0
    0
    0
    ผมอยากได้ กล่องปัมติ๊กของผมตอนนีเละ ช่างเข้าเก แบบต่อตรง แล้วเพิมท่อนำมันกลับทีเช็คเเรงดันนำ้มัน มีปัญหามากเลย บางทีเครื่องสะดุด นำมันรั่วตลอด เครียดมากเลย มีคัยพอจะหาแบบเดิมๆ บ้างคับ รบกวนหน่อยคับ..........ขอบคุณคับ

4. Not-pro Pro

0
    0
    0
    เอาแบบราคาเบาๆ

5. Not-pro Pro

0
    0
    0
    ติดต่อ เบอร์ 087-837-2351 นัด จากยะลา

ไปหาช่างเบิร์ดครับ สรงประภาซอย 1

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้