เครื่องตัวนี้ใส่เกียร์ga16ได่ไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธีระพงษ์ บุญเกิด, 26 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เครื่องตัวนี้ใส่เกียร์ga16ได่ไหมครับ

1. Suphot Barisri

Suphot Barisri Guest

0
    0
    0
    อย่าเลยครับเกียร์เดิมดีกว่าเยะ

2. Rat Rat

Rat Rat Guest

0
    0
    0
    ลองไปดูในB13มีข้อมูลรถนำโชคนพ

3. คิดใด้ไงงงครับ A/T-M/T ครับ

4. QG18ชนเกียร์กระปุกga18ดูหัวหมูมันไกล้เคียงกัน รถผมถ้าเครื่องพังหนักๆๆจะไม่ซ่อมแล้วจะยกQGใส่ แต่จะชนเกียร์เดิมนะถ้าใส่กันได้

5. ดูอัตราทดเกียร์ด้วยนะครับ เด๋วม้ามันจะออกมาวิ่งไม่เต็ม

ติดตามด้วยคนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้