ลูกชายป่วยจ่ายค่ายาไป90บาท

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธนาภา ศรีทัพไทย, 24 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ลูกชายป่วยจ่ายค่ายาไป90บาท

1. ทำยากไม้เผื่อจะทำมั่ง

2. ต้องทากาวด้วยมั้ยครับ

3. ไม่อยากเลยครับ

4. รอบนี้ผมว่าจะไม่ทากาวครับ

5. มีจุดใหนต้องคอยระวังเป็นพิเศษมั้ย

6. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    เห็นในคู่มือบอกต้องทานะครับ ผมให้ช่างเปลี่ยนช่างก็ทาครับ แต่ทาจุดเดียว

7. เวลาไปซื้อบอกร้านว่าอย่างรัยครับ

8. ถ้าต้องทากาวจะคุ้มหรือครับกาวหลอดนึงเราทาครั้งเดียวเอง

9. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนทั้งทีเอาครบชุดเลยครับ ยางฝาครอบวาล์ว ซีลเบ้าหัวเทียน แล้วก็ยางตรงช่องระบายไอน้ำมันเครื่องครับ ผมเปลี่ยนเอง กาวหลอดละ 120

10. ครบชุดรวมกาวด้วยเท่ารัยครับ

11. ทากาวตรงใหนมั่งครับ

12. สอบถามครับ...ใช้น้ำมันเครื่องของอะไรครับ เปิดมาใสดี

13. ยางตรงช่องระบายไอน้ำมันเครื่องรวมอยุ่ในชุดเดียวกันกับชีลฝาครอบวาล์วรึป่าวคับ

14. แล้วทั้งชุดราคาเท่าไหร่

15. คือรถผมน้ำมันเครื่องขึ้นช่องช่องระบายไอน้ำมัน

ทำไมดูเครื่องสะอาดจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้