มีใครมีไฟหน้าb14ตัวนี้ข้างซ้ายบ้างไหมคับ พอดีของผมแตก ของเก่า เหลืองๆก็ได้คับ ผมซื้อต่อ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nusza Nakhonchaisri, 8 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครมีไฟหน้าb14ตัวนี้ข้างซ้ายบ้างไหมคับ พอดีของผมแตก ของเก่า เหลืองๆก็ได้คับ ผมซื้อต่อ

1. แต่มัวๆน่ะ

2. ดูรูปหน่อยคับ

3. เอะคนละตัวนี่หว่า

4. คนละตัวคับ

5. ไม่เป็นไรคับ

6. B14ปี2000ภาษาช่างb15

7. ใช่คับ....ถ้าไปร้านอะไหร่ต้องบอกb15

8. ผมไม่อยากได้ของใหม่ไง.....เลยดูของเก่าก่อนเผื่อมีคนมีคับ

9. พี่ว่าหายาก

10. ถ้าไม่มีคงต้องถอยใหม่

11. ไปโดนอะไรมาละนั้น

12. โดนหินคับ.......หินยังอยู่ข้างในยุเลย...ของเดิมร้าวยุนิดหน่อย

13. งานเข้าเลย หาของให้ได้ไวๆนะครับของแท้มือสอง มันมีตามร้านที่ขายอะไหล่ประกัน ต้องลองหาดูนะ แต่คิดว่าขายเป็นคู่ นอกจากร้านมีเหลือข้างที่ต้องการพอดี

14. อย่าให้น้ำเข้านะ เดี๋ยวซ็อต

15. ขอบคุณมากคับพี่ๆ

16. ถ้างบมีนะจัดตัวนี้ไปแล้วคับ

17. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    เด๋วผมดูที่บ้านก่อนนะครับเพื่อมี

18. คับผมขอบคุนมากคับ

19. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    อ้อ ผมเป็นท้ายยาว น่าจะใส่ไม่ได้ ขอโทษด้วยครับ

คับไม่เปนไรคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้