เทอมที่แล้วลูกไปโรงเรียนสายบ่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mong Patsha Raphol, 7 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เทอมที่แล้วลูกไปโรงเรียนสายบ่อยครับ

1. นั้นแน่ๆๆเอาแล้ว อย่ามาดันผมนะ 55+

2. ฮั่นแน่ๆๆ

3. INae Ut-ang

INae Ut-ang Guest

0
    0
    0
    หัวใจใหม่อยากบ้างจังเลยฮะ

4. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    มา ve ไปสายกว่าเดิม แน่ๆ. รถแรง.

5. ช่วงนี้ใครๆก็แอบซุ่มแรง กับ20ve กันหมดเลย

6. Manual ชอบเกียร์ตัวไหนครับ ที่นิยม ก็เต็ดเล็ก ใหญ่ หรือใหญ่ 6 speed ได้เกียร์แล้วจะมาช่วยแจงรายละเอียดให้ครับ

de แบบผมจะตามทันหรอแบบนี้ T T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้