ราคากระจกมองข้าง ด้านขวา นิสสัน ซันนี่ บี14 ปี 95 ท้ายยาว ราคาเท่าไหร่ ครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ปุณณวิช เพชรชู, 12 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ราคากระจกมองข้าง ด้านขวา นิสสัน ซันนี่ บี14 ปี 95 ท้ายยาว ราคาเท่าไหร่ ครับ ใครรู้บอกทีครับ

1. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    เซียงกง สวยๆ ข้างไม่เกิน พัน

2. ของใหม่ล่ะครับไม่สะดวกเชียงกง ของเทียบมีมั้ยครับ

3. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    กระจกมองข้าง ของแท้ราคารวม VAT แล้วตัวละ 3,050 บาท บจก.พัฒนายนต์วรจักร (1994) โทร:0-2222-2464 (อัตโนมัติ 6 คู่สาย) ต่อ คุณอมร

4. โห...แพงได้ใจ T___T

5. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    แบบพับได้หรือไม่ได้อ่ะ

6. พับมือครับ

เซียงกงถูกสุดสภาพดีๆก็มีครับ ของเทียมไม่รู้มีไหม ไม่เคยเห็น คิดว่าคงไม่มี ของใหม่เหมือนพี่ๆบอกแพงมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้