ใครที่เคยซ่อมแร๊คมาแล้วช่วยบอกด้วยนะครับว่าหลังจากซ่อมแล้วเป็นไงบ้าง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย kobsoi3, 21 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kobsoi3

kobsoi3 New Member Member

92
    1
    0
    ใครที่เคยซ่อมแร๊คมาแล้วช่วยบอกด้วยนะครับว่าหลังจากซ่อมแล้วเป็นไงบ้าง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    เอาเป็นว่า ถ้ามันไม่รั่วอีก ก็หายแหละครับ................แค่นั้นเอง อย่าลืมไปตั้งศูนย์ด้วยนะครับ

3. azure_abb

azure_abb Guest

0
    0
    0
    ไม่รั่ว ก็ดีแล้วครับ

ไม่แตกต่างจากเดิมครับ ถ้ารีบซ่อมซะน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้