รั่วอาการนี้ค่าซ่อมประมาณเท่าไหร่คับผม ^_^

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย GeniusShop Tob, 12 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GeniusShop Tob

GeniusShop Tob Guest

0
    0
    0
    รั่วอาการนี้ค่าซ่อมประมาณเท่าไหร่คับผม ^_^

2. น่าจะหลายจุด เช็คระเอียดก่อนครับ ตีคราวๆ ค่าซีล ทั้งหมด เบิก 2พัน +-ได้ครับ ไม่รวมค่าแรง

3. ซีล อ่าง หน้าข้อ ท้ายข้อ เหวี่ยง มีแน่

4. GeniusShop Tob

0
    0
    0
    พอมีที่ทำมั๊ยคับพี่ตอนนี้ผมอยู่แถวแคราย อะคับ

5. GeniusShop Tob

0
    0
    0
    มีอู่ที่ผมเคยไปทำโทรไปถามเค้าว่ารวมคร่าวๆประมาณ 5000

6. ค่าแรง ก็มี 2000 ต่ำๆแล้วครับ

7. ล้างก่อนครับแล้วค่อยดูว่ามันออกจากไหนแน่ เผื่อไม่ต้องทำทั้งหมด

8. Jack Ker

Jack Ker Guest

0
    0
    0
    ผมเยิ้มม

9. Kung Beam Beam

Kung Beam Beam Guest

0
    0
    0
  10. GeniusShop Tob

0
    0
    0
    ขอบคุณมากคับผม เดี๋ยวลองล้างดูก่อนคับ ท่าจะเจ็บหนัก!!!

11. GeniusShop Tob

0
    0
    0
    ยางหุ้มเพลา นอกขาด + แท่นเครื่อง หลังเครื่อง + ล่าง ขาด + เร็ค รั่ว !!! สบายยจายคับ

อืมต้องเปลี่ยนและ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้