ขออภับรูปไม่สวย ผมแค่พยายาม อยากให้ได้ภาพรวมๆทั้งหมด มิตติ้งครั้งนี้มีความหมายมากครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Natapong Khumroon, 13 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออภับรูปไม่สวย ผมแค่พยายาม อยากให้ได้ภาพรวมๆทั้งหมด มิตติ้งครั้งนี้มีความหมายมากครับ ทำไมหรือ มันเกินคาดครับจริงๆ น่าจะเป็นการรวม civic si เยอะที่สุดเลยว่าได้ สมาชิคให้ความร่วมมือ มาจากทั่วทิศ ไกลสุด สัตหีบ ได้ เท่าที่นับ 49-50 คันครับ ที่มากัน ในกันครั้งนี้ สมาชิคหน้าใหม่ๆ สิบกว่าท่าน (ขอโทษด้วยมิได้นับตัวเลขแน่นอน) ถ้ารวมตัวกันครบๆผมคาดว่ามี 80-90 คันกันทีเดียว ซึ่งใจครับที่มีคันรัก รุ่นนี้มากแบบนี้ ยินดีกับมืตรภาพที่เกิดขึ้น เราจะพัฒนา club si ต่อไปร่วมถึงแนวทางครับเพื่อให้สมาชิคหนาแน่น ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งทีมา ขอบคุณ off โซนชลบุรี รวมตัวกันมาถึงบางนา ทำให้เราได้รู้ว่า "ระยะทางไม่ใช้ปัญาหามันอยู่ที่ใจ" โปรดติดตามกิจกรรม club เรา ยินดีทุกครั้งที่มีทุกท่านมาหรือพุดคุยกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้