ถึงบ้านแล้วก๊าบบบ แต่ท่อไอเสีย รั่วกลางทาง เศร้าเบยยย ฝากถามข้อมูลด้วยครับ ท่อ DC2...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย นาย-ไข่-ดำ เอิ๊กเอิ๊ก, 13 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ถึงบ้านแล้วก๊าบบบ แต่ท่อไอเสีย รั่วกลางทาง เศร้าเบยยย ฝากถามข้อมูลด้วยครับ ท่อ DC2 (D16) เดิมๆ ยกใส่ได้เลยไหมครับ พอดีมีที่บ้านอยู่ ทั้งเส้น

1. ได้ครับ ติดต่อช่วงปลายนิดหน่อย

2. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    เส้นกลางใส่ได้เลยครับปลายอาจต้องตัดต่อนิดหน่อย

อ่อ แบบนี้ก็ยกแต่เส้นกลางขึ้น ปลายใช้ชุดหน้าแปลนเดิมได้ใช่ไหมครับ พอดีรู้สึกว่ามันรั่วที่พักกลางครับ ขอบคุณพี่ๆมากเลย อบอุ่นที่สุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้