เพิ่งไปเปลี่ยนลูกหมากคันชักมา ข้างละ700 บาท ค่าติดตั้ง200บาท...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย P'Keng Somdej, 23 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P'Keng Somdej

P'Keng Somdej Guest

0
    0
    0
    เพิ่งไปเปลี่ยนลูกหมากคันชักมา ข้างละ700 บาท ค่าติดตั้ง200บาท แต่ของใหม่กะของเก่าไม่เห็นเหมือนกันเลย เปลี่ยนเสร็จแล้วก้เลยตั้งศูนยืต่อเลย เสียอีก300บาท เพื่อความปลอดภัยของตัวเราและรถ อิอิ

2. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    รบถาม ไปเปลี่ยนที่ไหนมาครับ รถผมเวลาเลี้ยวกันดัง กึกๆ

3. อัดจารบีด้วยน่ะคับของใหม่มาน้อยมากเดี๋ยวไม่ทน ของผมเพิ่งมาอัดรอบสองจึงทราบ

4. Tanasak Sirirat

Tanasak Sirirat Guest

0
    0
    0
    เวลาเลี้ยวเคยมีอาการเหมือนกันครับรอยดูแกนลูกปีนดูครับบางทีมันสึกแค่เอาเข้าโรงกลึงและฟอกแกนใหม่ใช้ได้อีกนานครับ

5. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ผมก็เพิ่งสั่งซื้อมา 700 เหมือนกัน แต่จะไปเปลี่ยนเอง หุหุ

6. Tanasak Sirirat

Tanasak Sirirat Guest

0
    0
    0
    ซื้อที่ไหนครับลูกหมาก

7. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ผมซื้อร้านอุดมออโต้อะครับ

8. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    รถผมแปลก ลูกหมาก ไม่เคยจะเป้นไรเลย แต่เปลี่ยนคันชักที่เหมือนไม้ตีกลอง 2 ครั้งละ แต่ ลูกหมากไม่เป้นไร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้