ปลั๊กไฟที่เสียบหัวฉีดมันกรอบ แล้วตรงที่ล๊อคมันก็แตก ตอนนี้เสีนบไว้เฉยๆ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Inilah Aku, 5 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Inilah Aku

Inilah Aku Guest

0
    0
    0
    ปลั๊กไฟที่เสียบหัวฉีดมันกรอบ แล้วตรงที่ล๊อคมันก็แตก ตอนนี้เสีนบไว้เฉยๆ พอวิ่งใช้งานไปสักพักมันก็ถอนออกมาเอง มันคือสาเหตุทำให้ไฟโชว์ และเครื่องสะดุด มีหัวปลั๊กเปลี่ยนได้ไหม หรือมีวิธีทำให้มันไม่ถอนออกมาได้ยังไง ใครเคยเป็นแบบนี้ช่วยแนะนำกันหน่อยนะครับ

2. ลองเอาเคเลิ้นไทล์รัดไปก่อนดูชิ

3. Jate Ne On

Jate Ne On Guest

0
    0
    0
    ลองไปดูแถวบ้านหม้อเลยครับว่ามีมั้ยจัดการย้ำหัวใหม่ครับ ถ้าหาไม่ได้ก็เคบิ้ลไทล์ ตามเรพบนเลยครับ ถ้ามะได้อีกกะลวดราวตากผ้าเส้นเล็กๆละครับพี่น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้