พัดลมแอร์ รถนีออน เปิดใช้งานมีเสียงดังมาก คงจะเสีย อยากทราบว่าควรใช้พัดลมแอร์ ยี่ห้อ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Nives On, 6 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    พัดลมแอร์ รถนีออน เปิดใช้งานมีเสียงดังมาก คงจะเสีย อยากทราบว่าควรใช้พัดลมแอร์ ยี่ห้อ รุ่นใดมาเปลี่ยนดีครับ

2. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ลองหาเทียบหรือหามือสองที่ขายกันดูก่อนนะครับ ถ้าหาไม่ได้ก็บอกมาได้ครับ พอมีสำรองอยู่...

3. Not-pro Pro

Not-pro Pro Guest

0
    0
    0
    ของผมเมื่อเปิดสวิท พัดลมทังสองหมุนเลย เสียงดังมากเลย

4. Not-pro Pro

0
    0
    0
    อยากแก้แบบปกติคับ

5. Not-pro Pro

0
    0
    0
    รบกวนสมาชิกแนะหัยหน่อยคับบบ

6. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ??? พัดลมช่องแอร์หรือพัดลมระบายความร้อนด้านหน้าครับ? ชักงง....

7. Nives On

0
    0
    0
    ของผมพัดลมช่องแอร์คับ

8. Nives On

0
    0
    0
    เคยเปลี่ยนเมื่อสี่ปีก่อน ไม่ใช่ของทีใช้เดิม คุณภาพไม่ดีเท่าเดิม สภาพตอนนี้เปิดพัดลมแล้วเหมือนมีอะไรหลุดอยู่ พัดลมยังคงทำงานแต่เบาและดังมาก

9. สองตัวนี่หมายถึงที่พัดหม้อน้ำหน้ารถหรือป่าวอ่ะ

10. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ถ้าพัดลมช่องแอร์เช็คแผงคอลย์เย็นก่อนเลยครับว่าตันหรือเปล่า? เพราะถ้าหากตันลมก็จะผ่านไม่สะดวกลมจะออกมาเบามากแม้เร่งสุดสปีดแล้วก็ตาม และเสียยังจะดังมากอีกด้วยครับ...

11. Not-pro Pro

0
    0
    0
    พัดลมระบายความร้อนคับ

12. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ของคุณ HK Hardware แสดงว่าระบบพัดลมถูกต่อตรงไว้ เรื่องจะแก้กลับลองปรึกษาเจ้าเบิร์ด คุณเป้ หรือคุณเติ้ดดูได้ครับ...

13. Not-pro Pro

0
    0
    0
    ขอบคุนคับ

14. Not-pro Pro

0
    0
    0
    แล้วชุดปัมติก กลอง+ ปัมติก อยากได้แบบเดิม ของผมช่างต่อตรงเละเลยอยากทราบราคา แบบเบาๆอะ

15. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ของใหม่มีราคาไม่แรง กรองเบนซิน NEON รุ่น 3ท่อ ใหม่ รหัสสินค้า: 000387 ปกติ 750.00 บาท ราคาพิเศษ 680.00 บาท รายละเอียด: Make: CHRYSLER Model: NEON Brand: N/A Description: มี 2แบบ คือ 2ท่อ และ 3ท่อ

16. Bond Comsquare

0
    0
    0
  17. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ราคาลองหาเทียบกันหลายๆที่ดู บางอย่างอาจจะถูกบางอย่างแพงคละกันไปครับ...

18. Not-pro Pro

0
    0
    0
    ขอบคุณมากเลยยย

19. Not-pro Pro

0
    0
    0
    ดีคับคุณ Bond Tanawat Sanukij

20. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้