ฝาสูบเครื่อง ga 15 หัวฉีดสามารถใส่เครื่อง ga 16 เครื่อง 1600 คาร์บูได้ไหมครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย แจ๊ค น่วมขยัน, 22 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝาสูบเครื่อง ga 15 หัวฉีดสามารถใส่เครื่อง ga 16 เครื่อง 1600 คาร์บูได้ไหมครับ สมาชิกท่านใดทราบแจ้งด้วยครับจะไปเอาของแล้ว และต้องแปลงอะไรไหม

1. Naris Srisil

Naris Srisil Guest

0
    0
    0
    ผมมีอยุ่ลองเอาไปเทสดุก่อนไหมGA16

2. เครื่องคาร์บูป่ะครับ

3. Naris Srisil

0
    0
    0
    สนใจโทรมา 0818506564

4. Naris Srisil

0
    0
    0
  5. ฝาเดิมเป็นไรครับ. ฝา15ที่เป็นสีดำ ซีลเบ้าหัวเทียนเสื่อมแล้วเปลี่ยนไม่ได้นะครับ

6. โทษครับ ฝาสูบใช่ป่าว

7. ใจเย็นครับ คุณน้อง 555 เขาอยากเปลี่ยนแต่ฝาครับ ไม่อยากเปลี่ยนเครื่อง

8. ถ้าฝาวาล์ว ใส่ด้วยกันได้ ถัาฝาสูบก็น่าจะได้ แถมได้กำลังอัดเพิ่มด้วย อย่างหลังไม่ชัวร์ครับ เดาเอา

9. ท่อไอดีไม่ตรงกันครับใส่ไม่ได้

ใส่ไม่ได้อีกเสียงครับ ฝา15 มันมีดั้งด้านในครับ แล้วขนาดของปะเก็นและท่อน้ำต่างๆ ท่อไอดี ผิดกันหลายจุดครับ ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้